อย่างเป็นทางการของการจับสลากชิงโชคข้าวสาร




เรายินดีต้อนรับคุณอย่างเป็นทางการในประเทศไทยโชคดีของเรา คุณเป็นผู้โชคดีในวันนี้
平日 日付 結果
1 Wednesday 2019-04-24
918792
1
2 Wednesday 2019-04-17
652810
1
3 Wednesday 2019-04-10
981490
1
4 Wednesday 2019-04-03
521038
1
5 Wednesday 2019-03-27
924087
1
6 Wednesday 2019-03-20
668339
1
7 Wednesday 2019-03-13
678020
1
8 Wednesday 2019-03-06
191854
1
9 Wednesday 2019-02-27
366023
1
10 Wednesday 2019-02-20
702439
1
11 Wednesday 2019-02-13
664660
1
12 Wednesday 2019-02-06
947420
1
13 Wednesday 2019-01-30
266170
1
14 Wednesday 2019-01-23
331820
1
15 Wednesday 2019-01-16
010233
1
16 Wednesday 2019-01-09
361135
1
17 Wednesday 2019-01-02
086594
1
18 Wednesday 2018-12-26
697830
1
19 Wednesday 2018-12-19
186830
1
20 Wednesday 2018-12-12
998872
1

Today Apr 25, 2019 05:20:12  
Thailand
English