อย่างเป็นทางการของการจับสลากชิงโชคข้าวสาร




เรายินดีต้อนรับคุณอย่างเป็นทางการในประเทศไทยโชคดีของเรา คุณเป็นผู้โชคดีในวันนี้
平日 日付 結果
1 Wednesday 2021-04-14
968338
1
2 Wednesday 2021-04-07
922684
1
3 Wednesday 2021-03-31
760911
1
4 Wednesday 2021-03-24
917146
1
5 Wednesday 2021-03-17
372685
1
6 Wednesday 2021-03-10
050905
1
7 Wednesday 2021-03-03
390131
1
8 Wednesday 2021-02-24
878113
1
9 Wednesday 2021-02-17
253755
1
10 Wednesday 2021-02-10
072381
1
11 Wednesday 2021-02-03
508804
1
12 Wednesday 2021-01-27
719387
1
13 Wednesday 2021-01-20
939116
1
14 Wednesday 2021-01-13
098662
1
15 Wednesday 2021-01-06
520562
1
16 Wednesday 2020-12-30
046690
1
17 Wednesday 2020-12-23
181355
1
18 Wednesday 2020-12-16
113390
1
19 Wednesday 2020-12-09
643238
1
20 Wednesday 2020-12-02
134516
1

Today Apr 18, 2021 19:04:37  
Thailand
English