อย่างเป็นทางการของการจับสลากชิงโชคข้าวสาร




เรายินดีต้อนรับคุณอย่างเป็นทางการในประเทศไทยโชคดีของเรา คุณเป็นผู้โชคดีในวันนี้
平日 日付 結果
1 Wednesday 2019-10-16
317205
1
2 Wednesday 2019-10-09
863980
1
3 Wednesday 2019-10-02
833051
1
4 Wednesday 2019-09-25
030613
1
5 Wednesday 2019-09-18
946427
1
6 Wednesday 2019-09-11
071404
1
7 Wednesday 2019-09-04
221360
1
8 Wednesday 2019-08-28
185096
1
9 Wednesday 2019-08-21
098169
1
10 Wednesday 2019-08-14
520163
1
11 Wednesday 2019-08-07
815163
1
12 Wednesday 2019-07-31
673410
1
13 Wednesday 2019-07-24
298024
1
14 Wednesday 2019-07-17
082137
1
15 Wednesday 2019-07-10
077164
1
16 Wednesday 2019-07-03
327918
1
17 Wednesday 2019-06-26
182130
1
18 Wednesday 2019-06-19
118645
1
19 Wednesday 2019-06-12
898456
1
20 Wednesday 2019-06-05
819415
1

Today Oct 17, 2019 13:08:52  
Thailand
English