อย่างเป็นทางการของการจับสลากชิงโชคข้าวสาร




เรายินดีต้อนรับคุณอย่างเป็นทางการในประเทศไทยโชคดีของเรา คุณเป็นผู้โชคดีในวันนี้
平日 日付 結果
1 Wednesday 2021-09-22
054273
1
2 Wednesday 2021-09-15
293298
1
3 Wednesday 2021-09-08
117785
1
4 Wednesday 2021-09-01
007268
1
5 Wednesday 2021-08-25
655386
1
6 Wednesday 2021-08-18
661385
1
7 Wednesday 2021-08-11
485927
1
8 Wednesday 2021-08-04
492389
1
9 Wednesday 2021-07-28
753092
1
10 Wednesday 2021-07-21
160738
1
11 Wednesday 2021-07-14
950684
1
12 Wednesday 2021-07-07
352861
1
13 Wednesday 2021-06-30
235006
1
14 Wednesday 2021-06-23
769974
1
15 Wednesday 2021-06-16
263317
1
16 Wednesday 2021-06-09
202630
1
17 Wednesday 2021-06-02
853802
1
18 Wednesday 2021-05-26
257220
1
19 Wednesday 2021-05-19
531490
1
20 Wednesday 2021-05-12
532566
1

Today Sep 26, 2021 04:53:48  
Thailand
English