อย่างเป็นทางการของการจับสลากชิงโชคข้าวสาร




เรายินดีต้อนรับคุณอย่างเป็นทางการในประเทศไทยโชคดีของเรา คุณเป็นผู้โชคดีในวันนี้
平日 日付 結果
1 Wednesday 2020-04-01
176335
1
2 Wednesday 2020-03-25
367001
1
3 Wednesday 2020-03-18
644423
1
4 Wednesday 2020-03-11
167029
1
5 Wednesday 2020-03-04
453501
1
6 Wednesday 2020-02-26
951688
1
7 Wednesday 2020-02-19
225296
1
8 Wednesday 2020-02-12
421698
1
9 Wednesday 2020-02-05
844397
1
10 Wednesday 2020-01-29
273604
1
11 Wednesday 2020-01-22
612763
1
12 Wednesday 2020-01-15
352097
1
13 Wednesday 2020-01-08
907104
1
14 Wednesday 2020-01-01
292007
1
15 Wednesday 2019-12-25
033714
1
16 Wednesday 2019-12-18
001906
1
17 Wednesday 2019-12-11
295390
1
18 Wednesday 2019-12-04
581916
1
19 Wednesday 2019-11-27
677040
1

Today Apr 08, 2020 02:59:56  
Thailand
English