อย่างเป็นทางการของการจับสลากชิงโชคข้าวสาร




เรายินดีต้อนรับคุณอย่างเป็นทางการในประเทศไทยโชคดีของเรา คุณเป็นผู้โชคดีในวันนี้
平日 日付 結果
1 Wednesday 2022-05-18
350709
1
2 Wednesday 2022-05-11
946768
1
3 Wednesday 2022-05-04
086400
1
4 Wednesday 2022-04-27
263480
1
5 Wednesday 2022-04-20
292154
1
6 Wednesday 2022-04-13
178446
1
7 Wednesday 2022-04-06
007342
1
8 Wednesday 2022-03-30
408732
1
9 Wednesday 2022-03-23
714804
1
10 Wednesday 2022-03-16
549587
1
11 Wednesday 2022-03-09
760568
1
12 Wednesday 2022-03-02
741260
1
13 Wednesday 2022-02-23
335284
1
14 Wednesday 2022-02-16
831274
1
15 Wednesday 2022-02-09
512310
1
16 Wednesday 2022-02-02
379785
1
17 Wednesday 2022-01-26
644487
1
18 Wednesday 2022-01-19
990762
1
19 Wednesday 2022-01-12
973684
1
20 Wednesday 2022-01-05
437857
1

Today May 21, 2022 13:27:42  
Thailand
English