อย่างเป็นทางการของการจับสลากชิงโชคข้าวสาร




เรายินดีต้อนรับคุณอย่างเป็นทางการในประเทศไทยโชคดีของเรา คุณเป็นผู้โชคดีในวันนี้
平日 日付 結果
1 Wednesday 2020-11-25
859079
1
2 Wednesday 2020-11-18
105584
1
3 Wednesday 2020-11-11
559520
1
4 Wednesday 2020-11-04
170315
1
5 Wednesday 2020-10-28
328938
1
6 Wednesday 2020-10-21
596271
1
7 Wednesday 2020-10-14
925663
1
8 Wednesday 2020-10-07
834371
1
9 Wednesday 2020-09-30
643822
1
10 Wednesday 2020-09-23
354971
1
11 Wednesday 2020-09-16
416726
1
12 Wednesday 2020-09-09
468776
1
13 Wednesday 2020-09-02
469178
1
14 Wednesday 2020-08-26
784713
1
15 Wednesday 2020-08-19
279307
1
16 Wednesday 2020-08-12
122931
1
17 Wednesday 2020-08-05
826782
1
18 Wednesday 2020-07-29
268697
1
19 Wednesday 2020-07-22
615840
1
20 Wednesday 2020-07-15
477897
1

Today Dec 01, 2020 09:40:56  
Thailand
English