อย่างเป็นทางการของการจับสลากชิงโชคข้าวสาร




เรายินดีต้อนรับคุณอย่างเป็นทางการในประเทศไทยโชคดีของเรา คุณเป็นผู้โชคดีในวันนี้
平日 日付 結果
1 Wednesday 2021-03-03
390131
1
2 Wednesday 2021-02-24
878113
1
3 Wednesday 2021-02-17
253755
1
4 Wednesday 2021-02-10
072381
1
5 Wednesday 2021-02-03
508804
1
6 Wednesday 2021-01-27
719387
1
7 Wednesday 2021-01-20
939116
1
8 Wednesday 2021-01-13
098662
1
9 Wednesday 2021-01-06
520562
1
10 Wednesday 2020-12-30
046690
1
11 Wednesday 2020-12-23
181355
1
12 Wednesday 2020-12-16
113390
1
13 Wednesday 2020-12-09
643238
1
14 Wednesday 2020-12-02
134516
1
15 Wednesday 2020-11-25
859079
1
16 Wednesday 2020-11-18
105584
1
17 Wednesday 2020-11-11
559520
1
18 Wednesday 2020-11-04
170315
1
19 Wednesday 2020-10-28
328938
1
20 Wednesday 2020-10-21
596271
1

Today Mar 08, 2021 01:35:17  
Thailand
English