อย่างเป็นทางการของการจับสลากชิงโชคข้าวสาร




เรายินดีต้อนรับคุณอย่างเป็นทางการในประเทศไทยโชคดีของเรา คุณเป็นผู้โชคดีในวันนี้
平日 日付 結果
1 Tuesday 2018-12-18
029224
1
2 Tuesday 2018-12-11
964510
1
3 Tuesday 2018-12-04
487702
1
4 Tuesday 2018-11-27
493092
1
5 Tuesday 2018-11-20
005826
1
6 Tuesday 2018-11-13
430619
1
7 Tuesday 2018-11-06
949226
1
8 Tuesday 2018-10-30
297205
1
9 Tuesday 2018-10-23
834514
1
10 Tuesday 2018-10-16
563746
1
11 Tuesday 2018-10-09
697315
1
12 Tuesday 2018-10-02
963547
1
13 Tuesday 2018-09-25
082689
1
14 Tuesday 2018-09-18
867632
1
15 Tuesday 2018-09-11
929734
1
16 Tuesday 2018-09-04
083086
1
17 Tuesday 2018-08-28
264903
1
18 Tuesday 2018-08-21
413077
1
19 Tuesday 2018-08-14
281928
1
20 Tuesday 2018-08-07
786732
1

Today Dec 18, 2018 20:57:40  
Thailand
English