อย่างเป็นทางการของการจับสลากชิงโชคข้าวสาร




เรายินดีต้อนรับคุณอย่างเป็นทางการในประเทศไทยโชคดีของเรา คุณเป็นผู้โชคดีในวันนี้
平日 日付 結果
1 Tuesday 2021-10-26
667165
1
2 Tuesday 2021-10-19
550416
1
3 Tuesday 2021-10-12
540526
1
4 Tuesday 2021-10-05
984179
1
5 Tuesday 2021-09-28
542750
1
6 Tuesday 2021-09-21
985610
1
7 Tuesday 2021-09-14
417596
1
8 Tuesday 2021-09-07
931478
1
9 Tuesday 2021-08-31
398244
1
10 Tuesday 2021-08-24
059812
1
11 Tuesday 2021-08-17
574680
1
12 Tuesday 2021-08-10
424626
1
13 Tuesday 2021-08-03
883659
1
14 Tuesday 2021-07-27
308617
1
15 Tuesday 2021-07-20
539416
1
16 Tuesday 2021-07-13
375491
1
17 Tuesday 2021-07-06
761798
1
18 Tuesday 2021-06-29
275419
1
19 Tuesday 2021-06-22
428169
1
20 Tuesday 2021-06-15
253185
1

Today Oct 28, 2021 00:07:54  
Thailand
English