อย่างเป็นทางการของการจับสลากชิงโชคข้าวสาร




เรายินดีต้อนรับคุณอย่างเป็นทางการในประเทศไทยโชคดีของเรา คุณเป็นผู้โชคดีในวันนี้
平日 日付 結果
1 Tuesday 2022-05-17
832287
1
2 Tuesday 2022-05-10
777815
1
3 Tuesday 2022-05-03
673526
1
4 Tuesday 2022-04-26
107210
1
5 Tuesday 2022-04-19
227415
1
6 Tuesday 2022-04-12
750295
1
7 Tuesday 2022-04-05
118118
1
8 Tuesday 2022-03-29
395491
1
9 Tuesday 2022-03-22
128727
1
10 Tuesday 2022-03-15
178623
1
11 Tuesday 2022-03-08
127893
1
12 Tuesday 2022-03-01
987614
1
13 Tuesday 2022-02-22
207195
1
14 Tuesday 2022-02-15
632490
1
15 Tuesday 2022-02-08
940157
1
16 Tuesday 2022-02-01
286375
1
17 Tuesday 2022-01-25
731207
1
18 Tuesday 2022-01-18
871523
1
19 Tuesday 2022-01-11
782832
1
20 Tuesday 2022-01-04
021988
1

Today May 21, 2022 14:00:42  
Thailand
English