อย่างเป็นทางการของการจับสลากชิงโชคข้าวสาร




เรายินดีต้อนรับคุณอย่างเป็นทางการในประเทศไทยโชคดีของเรา คุณเป็นผู้โชคดีในวันนี้
平日 日付 結果
1 Tuesday 2021-06-22
428169
1
2 Tuesday 2021-06-15
253185
1
3 Tuesday 2021-06-08
643871
1
4 Tuesday 2021-06-01
066488
1
5 Tuesday 2021-05-25
922905
1
6 Tuesday 2021-05-18
239462
1
7 Tuesday 2021-05-11
936174
1
8 Tuesday 2021-05-04
857929
1
9 Tuesday 2021-04-27
358261
1
10 Tuesday 2021-04-20
326259
1
11 Tuesday 2021-04-13
530350
1
12 Tuesday 2021-04-06
911923
1
13 Tuesday 2021-03-30
512473
1
14 Tuesday 2021-03-23
479515
1
15 Tuesday 2021-03-16
313155
1
16 Tuesday 2021-03-09
114582
1
17 Tuesday 2021-03-02
257694
1
18 Tuesday 2021-02-23
749252
1
19 Tuesday 2021-02-16
894349
1
20 Tuesday 2021-02-09
952233
1

Today Jun 25, 2021 11:38:47  
Thailand
English