อย่างเป็นทางการของการจับสลากชิงโชคข้าวสาร




เรายินดีต้อนรับคุณอย่างเป็นทางการในประเทศไทยโชคดีของเรา คุณเป็นผู้โชคดีในวันนี้
平日 日付 結果
1 Tuesday 2019-08-20
073770
1
2 Tuesday 2019-08-13
128725
1
3 Tuesday 2019-08-06
182449
1
4 Tuesday 2019-07-30
884264
1
5 Tuesday 2019-07-23
902751
1
6 Tuesday 2019-07-16
175371
1
7 Tuesday 2019-07-09
819450
1
8 Tuesday 2019-07-02
663829
1
9 Tuesday 2019-06-25
068640
1
10 Tuesday 2019-06-18
194123
1
11 Tuesday 2019-06-11
262527
1
12 Tuesday 2019-06-04
328560
1
13 Tuesday 2019-05-28
823920
1
14 Tuesday 2019-05-21
680159
1
15 Tuesday 2019-05-14
035198
1
16 Tuesday 2019-05-07
508593
1
17 Tuesday 2019-04-30
999056
1
18 Tuesday 2019-04-23
321944
1
19 Tuesday 2019-04-16
723122
1
20 Tuesday 2019-04-09
052997
1

Today Aug 25, 2019 10:59:24  
Thailand
English