อย่างเป็นทางการของการจับสลากชิงโชคข้าวสาร




เรายินดีต้อนรับคุณอย่างเป็นทางการในประเทศไทยโชคดีของเรา คุณเป็นผู้โชคดีในวันนี้
平日 日付 結果
1 Tuesday 2020-01-14
753368
1
2 Tuesday 2020-01-07
139870
1
3 Tuesday 2019-12-31
688766
1
4 Tuesday 2019-12-24
511520
1
5 Tuesday 2019-12-17
373782
1
6 Tuesday 2019-12-10
841426
1
7 Tuesday 2019-12-03
201024
1
8 Tuesday 2019-11-26
273019
1
9 Tuesday 2019-11-19
705738
1
10 Tuesday 2019-11-12
073281
1
11 Tuesday 2019-11-05
408246
1
12 Tuesday 2019-10-29
865863
1
13 Tuesday 2019-10-22
622996
1
14 Tuesday 2019-10-15
251179
1
15 Tuesday 2019-10-08
910744
1
16 Tuesday 2019-10-01
065670
1
17 Tuesday 2019-09-24
432764
1
18 Tuesday 2019-09-17
938360
1
19 Tuesday 2019-09-10
378215
1
20 Tuesday 2019-09-03
168273
1

Today Jan 20, 2020 22:45:12  
Thailand
English