อย่างเป็นทางการของการจับสลากชิงโชคข้าวสาร




เรายินดีต้อนรับคุณอย่างเป็นทางการในประเทศไทยโชคดีของเรา คุณเป็นผู้โชคดีในวันนี้
平日 日付 結果
1 Tuesday 2019-11-12
073281
1
2 Tuesday 2019-11-05
408246
1
3 Tuesday 2019-10-29
865863
1
4 Tuesday 2019-10-22
622996
1
5 Tuesday 2019-10-15
251179
1
6 Tuesday 2019-10-08
910744
1
7 Tuesday 2019-10-01
065670
1
8 Tuesday 2019-09-24
432764
1
9 Tuesday 2019-09-17
938360
1
10 Tuesday 2019-09-10
378215
1
11 Tuesday 2019-09-03
168273
1
12 Tuesday 2019-08-27
880388
1
13 Tuesday 2019-08-20
073770
1
14 Tuesday 2019-08-13
128725
1
15 Tuesday 2019-08-06
182449
1
16 Tuesday 2019-07-30
884264
1
17 Tuesday 2019-07-23
902751
1
18 Tuesday 2019-07-16
175371
1
19 Tuesday 2019-07-09
819450
1
20 Tuesday 2019-07-02
663829
1

Today Nov 18, 2019 16:54:12  
Thailand
English