อย่างเป็นทางการของการจับสลากชิงโชคข้าวสาร




เรายินดีต้อนรับคุณอย่างเป็นทางการในประเทศไทยโชคดีของเรา คุณเป็นผู้โชคดีในวันนี้
平日 日付 結果
1 Tuesday 2021-04-13
530350
1
2 Tuesday 2021-04-06
911923
1
3 Tuesday 2021-03-30
512473
1
4 Tuesday 2021-03-23
479515
1
5 Tuesday 2021-03-16
313155
1
6 Tuesday 2021-03-09
114582
1
7 Tuesday 2021-03-02
257694
1
8 Tuesday 2021-02-23
749252
1
9 Tuesday 2021-02-16
894349
1
10 Tuesday 2021-02-09
952233
1
11 Tuesday 2021-02-02
942544
1
12 Tuesday 2021-01-26
290494
1
13 Tuesday 2021-01-19
605425
1
14 Tuesday 2021-01-12
436103
1
15 Tuesday 2021-01-05
050477
1
16 Tuesday 2020-12-29
383261
1
17 Tuesday 2020-12-22
995462
1
18 Tuesday 2020-12-15
410346
1
19 Tuesday 2020-12-08
929089
1
20 Tuesday 2020-12-01
411952
1

Today Apr 18, 2021 19:34:47  
Thailand
English