อย่างเป็นทางการของการจับสลากชิงโชคข้าวสาร




เรายินดีต้อนรับคุณอย่างเป็นทางการในประเทศไทยโชคดีของเรา คุณเป็นผู้โชคดีในวันนี้
平日 日付 結果
1 Tuesday 2020-10-20
711499
1
2 Tuesday 2020-10-13
253950
1
3 Tuesday 2020-10-06
408139
1
4 Tuesday 2020-09-29
311282
1
5 Tuesday 2020-09-22
447962
1
6 Tuesday 2020-09-15
943940
1
7 Tuesday 2020-09-08
322082
1
8 Tuesday 2020-09-01
903827
1
9 Tuesday 2020-08-25
984526
1
10 Tuesday 2020-08-18
633966
1
11 Tuesday 2020-08-11
754615
1
12 Tuesday 2020-08-04
929078
1
13 Tuesday 2020-07-28
570904
1
14 Tuesday 2020-07-21
756303
1
15 Tuesday 2020-07-14
803924
1
16 Tuesday 2020-07-07
757248
1
17 Tuesday 2020-06-30
734026
1
18 Tuesday 2020-06-23
438623
1
19 Tuesday 2020-06-16
898755
1
20 Tuesday 2020-06-09
428228
1

Today Oct 21, 2020 03:51:43  
Thailand
English