อย่างเป็นทางการของการจับสลากชิงโชคข้าวสาร




เรายินดีต้อนรับคุณอย่างเป็นทางการในประเทศไทยโชคดีของเรา คุณเป็นผู้โชคดีในวันนี้
平日 日付 結果
1 Thursday 2021-06-24
490511
1
2 Thursday 2021-06-17
710594
1
3 Thursday 2021-06-10
333456
1
4 Thursday 2021-06-03
858941
1
5 Thursday 2021-05-27
928643
1
6 Thursday 2021-05-20
113251
1
7 Thursday 2021-05-13
306594
1
8 Thursday 2021-05-06
947048
1
9 Thursday 2021-04-29
958696
1
10 Thursday 2021-04-22
588995
1
11 Thursday 2021-04-15
772746
1
12 Thursday 2021-04-08
895876
1
13 Thursday 2021-04-01
927134
1
14 Thursday 2021-03-25
708030
1
15 Thursday 2021-03-18
721786
1
16 Thursday 2021-03-11
522032
1
17 Thursday 2021-03-04
065264
1
18 Thursday 2021-02-25
597688
1
19 Thursday 2021-02-18
548923
1
20 Thursday 2021-02-11
963479
1

Today Jun 25, 2021 11:08:35  
Thailand
English