อย่างเป็นทางการของการจับสลากชิงโชคข้าวสาร




เรายินดีต้อนรับคุณอย่างเป็นทางการในประเทศไทยโชคดีของเรา คุณเป็นผู้โชคดีในวันนี้
平日 日付 結果
1 Thursday 2021-01-21
080743
1
2 Thursday 2021-01-14
357255
1
3 Thursday 2021-01-07
087687
1
4 Thursday 2020-12-31
629157
1
5 Thursday 2020-12-24
782495
1
6 Thursday 2020-12-17
787626
1
7 Thursday 2020-12-10
876951
1
8 Thursday 2020-12-03
081474
1
9 Thursday 2020-11-26
783190
1
10 Thursday 2020-11-19
124327
1
11 Thursday 2020-11-12
703918
1
12 Thursday 2020-11-05
436319
1
13 Thursday 2020-10-29
458726
1
14 Thursday 2020-10-22
084325
1
15 Thursday 2020-10-15
834108
1
16 Thursday 2020-10-08
767495
1
17 Thursday 2020-10-01
150736
1
18 Thursday 2020-09-24
067123
1
19 Thursday 2020-09-17
609778
1
20 Thursday 2020-09-10
194109
1

Today Jan 24, 2021 13:04:42  
Thailand
English