อย่างเป็นทางการของการจับสลากชิงโชคข้าวสาร




เรายินดีต้อนรับคุณอย่างเป็นทางการในประเทศไทยโชคดีของเรา คุณเป็นผู้โชคดีในวันนี้
平日 日付 結果
1 Thursday 2019-02-21
564370
1
2 Thursday 2019-02-14
517320
1
3 Thursday 2019-02-07
639281
1
4 Thursday 2019-01-31
295411
1
5 Thursday 2019-01-24
157166
1
6 Thursday 2019-01-17
638690
1
7 Thursday 2019-01-10
487980
1
8 Thursday 2019-01-03
009207
1
9 Thursday 2018-12-27
331572
1
10 Thursday 2018-12-20
185170
1
11 Thursday 2018-12-13
496175
1
12 Thursday 2018-12-06
823542
1
13 Thursday 2018-11-29
872154
1
14 Thursday 2018-11-22
744676
1
15 Thursday 2018-11-15
019505
1
16 Thursday 2018-11-08
590395
1
17 Thursday 2018-11-01
481338
1
18 Thursday 2018-10-25
457042
1
19 Thursday 2018-10-18
974198
1
20 Thursday 2018-10-11
415924
1

Today Feb 22, 2019 07:23:47  
Thailand
English