อย่างเป็นทางการของการจับสลากชิงโชคข้าวสาร




เรายินดีต้อนรับคุณอย่างเป็นทางการในประเทศไทยโชคดีของเรา คุณเป็นผู้โชคดีในวันนี้
平日 日付 結果
1 Thursday 2020-08-06
280921
1
2 Thursday 2020-07-30
114338
1
3 Thursday 2020-07-23
379701
1
4 Thursday 2020-07-16
456315
1
5 Thursday 2020-07-09
870731
1
6 Thursday 2020-07-02
723183
1
7 Thursday 2020-06-25
293219
1
8 Thursday 2020-06-18
690820
1
9 Thursday 2020-06-11
129580
1
10 Thursday 2020-06-04
455907
1
11 Thursday 2020-05-28
171733
1
12 Thursday 2020-05-21
871260
1
13 Thursday 2020-05-14
108271
1
14 Thursday 2020-05-07
296877
1
15 Thursday 2020-04-30
733484
1
16 Thursday 2020-04-23
072775
1
17 Thursday 2020-04-16
409852
1
18 Thursday 2020-04-09
923090
1
19 Thursday 2020-04-02
144138
1
20 Thursday 2020-03-26
156497
1

Today Aug 10, 2020 00:28:12  
Thailand
English