อย่างเป็นทางการของการจับสลากชิงโชคข้าวสาร




เรายินดีต้อนรับคุณอย่างเป็นทางการในประเทศไทยโชคดีของเรา คุณเป็นผู้โชคดีในวันนี้
平日 日付 結果
1 Thursday 2020-01-16
611408
1
2 Thursday 2020-01-09
961168
1
3 Thursday 2020-01-02
958413
1
4 Thursday 2019-12-26
470995
1
5 Thursday 2019-12-19
412935
1
6 Thursday 2019-12-12
083498
1
7 Thursday 2019-12-05
820876
1
8 Thursday 2019-11-28
185982
1
9 Thursday 2019-11-21
461687
1
10 Thursday 2019-11-14
529450
1
11 Thursday 2019-11-07
002631
1
12 Thursday 2019-10-31
181170
1
13 Thursday 2019-10-24
274201
1
14 Thursday 2019-10-17
508344
1
15 Thursday 2019-10-10
095603
1
16 Thursday 2019-10-03
568209
1
17 Thursday 2019-09-26
498295
1
18 Thursday 2019-09-19
300894
1
19 Thursday 2019-09-12
489038
1
20 Thursday 2019-09-05
445112
1

Today Jan 20, 2020 22:07:25  
Thailand
English