อย่างเป็นทางการของการจับสลากชิงโชคข้าวสาร




เรายินดีต้อนรับคุณอย่างเป็นทางการในประเทศไทยโชคดีของเรา คุณเป็นผู้โชคดีในวันนี้
平日 日付 結果
1 Sunday 2018-10-14
517080
1
2 Sunday 2018-10-07
508221
1
3 Sunday 2018-09-30
254713
1
4 Sunday 2018-09-23
698120
1
5 Sunday 2018-09-16
706471
1
6 Sunday 2018-09-09
271698
1
7 Sunday 2018-09-02
622045
1
8 Sunday 2018-08-26
043429
1
9 Sunday 2018-08-19
237168
1
10 Sunday 2018-08-12
949105
1
11 Sunday 2018-08-05
463480
1
12 Sunday 2018-07-29
452671
1
13 Sunday 2018-07-22
804970
1
14 Sunday 2018-07-15
269312
1
15 Sunday 2018-07-08
658336
1
16 Sunday 2018-07-01
308104
1
17 Sunday 2018-06-24
462178
1
18 Sunday 2018-06-17
919843
1
19 Sunday 2018-06-10
190226
1
20 Sunday 2018-06-03
135167
1

Today Oct 16, 2018 19:54:00  
Thailand
English