อย่างเป็นทางการของการจับสลากชิงโชคข้าวสาร




เรายินดีต้อนรับคุณอย่างเป็นทางการในประเทศไทยโชคดีของเรา คุณเป็นผู้โชคดีในวันนี้
平日 日付 結果
1 Sunday 2021-01-24
875266
1
2 Sunday 2021-01-17
799547
1
3 Sunday 2021-01-10
631001
1
4 Sunday 2021-01-03
511969
1
5 Sunday 2020-12-27
779322
1
6 Sunday 2020-12-20
665036
1
7 Sunday 2020-12-13
168479
1
8 Sunday 2020-12-06
142726
1
9 Sunday 2020-11-29
312950
1
10 Sunday 2020-11-22
567812
1
11 Sunday 2020-11-15
140956
1
12 Sunday 2020-11-08
868944
1
13 Sunday 2020-11-01
314007
1
14 Sunday 2020-10-25
960864
1
15 Sunday 2020-10-18
227012
1
16 Sunday 2020-10-11
030875
1
17 Sunday 2020-10-04
924758
1
18 Sunday 2020-09-27
056311
1
19 Sunday 2020-09-20
714659
1
20 Sunday 2020-09-13
817832
1

Today Jan 24, 2021 13:22:02  
Thailand
English