อย่างเป็นทางการของการจับสลากชิงโชคข้าวสาร




เรายินดีต้อนรับคุณอย่างเป็นทางการในประเทศไทยโชคดีของเรา คุณเป็นผู้โชคดีในวันนี้
平日 日付 結果
1 Sunday 2020-06-28
241437
1
2 Sunday 2020-06-21
626501
1
3 Sunday 2020-06-14
882660
1
4 Sunday 2020-06-07
589426
1
5 Sunday 2020-05-31
696801
1
6 Sunday 2020-05-24
674785
1
7 Sunday 2020-05-17
350646
1
8 Sunday 2020-05-10
839789
1
9 Sunday 2020-05-03
724957
1
10 Sunday 2020-04-26
506340
1
11 Sunday 2020-04-19
174286
1
12 Sunday 2020-04-12
926913
1
13 Sunday 2020-04-05
265623
1
14 Sunday 2020-03-29
789079
1
15 Sunday 2020-03-22
352958
1
16 Sunday 2020-03-15
883752
1
17 Sunday 2020-03-08
910898
1
18 Sunday 2020-03-01
756425
1
19 Sunday 2020-02-23
170715
1
20 Sunday 2020-02-16
102807
1

Today Jul 02, 2020 13:44:13  
Thailand
English