อย่างเป็นทางการของการจับสลากชิงโชคข้าวสาร




เรายินดีต้อนรับคุณอย่างเป็นทางการในประเทศไทยโชคดีของเรา คุณเป็นผู้โชคดีในวันนี้
平日 日付 結果
1 Sunday 2019-06-16
146017
1
2 Sunday 2019-06-09
138561
1
3 Sunday 2019-06-02
192793
1
4 Sunday 2019-05-26
714561
1
5 Sunday 2019-05-19
284875
1
6 Sunday 2019-05-12
614767
1
7 Sunday 2019-05-05
454689
1
8 Sunday 2019-04-28
191809
1
9 Sunday 2019-04-21
876080
1
10 Sunday 2019-04-14
726342
1
11 Sunday 2019-04-07
898324
1
12 Sunday 2019-03-31
766135
1
13 Sunday 2019-03-24
823157
1
14 Sunday 2019-03-17
513807
1
15 Sunday 2019-03-10
961225
1
16 Sunday 2019-03-03
275142
1
17 Sunday 2019-02-24
327543
1
18 Sunday 2019-02-17
686945
1
19 Sunday 2019-02-10
131200
1
20 Sunday 2019-02-03
659843
1

Today Jun 17, 2019 16:36:41  
Thailand
English