อย่างเป็นทางการของการจับสลากชิงโชคข้าวสาร




เรายินดีต้อนรับคุณอย่างเป็นทางการในประเทศไทยโชคดีของเรา คุณเป็นผู้โชคดีในวันนี้
平日 日付 結果
1 Sunday 2019-11-17
889072
1
2 Sunday 2019-11-10
395838
1
3 Sunday 2019-11-03
799315
1
4 Sunday 2019-10-27
000189
1
5 Sunday 2019-10-20
729528
1
6 Sunday 2019-10-13
357572
1
7 Sunday 2019-10-06
669139
1
8 Sunday 2019-09-29
320538
1
9 Sunday 2019-09-22
667738
1
10 Sunday 2019-09-15
001233
1
11 Sunday 2019-09-08
189174
1
12 Sunday 2019-09-01
609326
1
13 Sunday 2019-08-25
078645
1
14 Sunday 2019-08-18
971709
1
15 Sunday 2019-08-11
858321
1
16 Sunday 2019-08-04
613109
1
17 Sunday 2019-07-28
528156
1
18 Sunday 2019-07-21
510694
1
19 Sunday 2019-07-14
396245
1
20 Sunday 2019-07-07
788361
1

Today Nov 18, 2019 16:34:50  
Thailand
English