อย่างเป็นทางการของการจับสลากชิงโชคข้าวสาร




เรายินดีต้อนรับคุณอย่างเป็นทางการในประเทศไทยโชคดีของเรา คุณเป็นผู้โชคดีในวันนี้
平日 日付 結果
1 Sunday 2021-07-25
074095
1
2 Sunday 2021-07-18
918062
1
3 Sunday 2021-07-11
246504
1
4 Sunday 2021-07-04
932537
1
5 Sunday 2021-06-27
880327
1
6 Sunday 2021-06-20
272886
1
7 Sunday 2021-06-13
027515
1
8 Sunday 2021-06-06
539328
1
9 Sunday 2021-05-30
902569
1
10 Sunday 2021-05-23
658497
1
11 Sunday 2021-05-16
631249
1
12 Sunday 2021-05-09
474612
1
13 Sunday 2021-05-02
249054
1
14 Sunday 2021-04-25
540233
1
15 Sunday 2021-04-18
785144
1
16 Sunday 2021-04-11
933761
1
17 Sunday 2021-04-04
677530
1
18 Sunday 2021-03-28
113409
1
19 Sunday 2021-03-21
836590
1
20 Sunday 2021-03-14
459548
1

Today Jul 27, 2021 13:08:58  
Thailand
English