อย่างเป็นทางการของการจับสลากชิงโชคข้าวสาร




เรายินดีต้อนรับคุณอย่างเป็นทางการในประเทศไทยโชคดีของเรา คุณเป็นผู้โชคดีในวันนี้
平日 日付 結果
1 Sunday 2018-12-16
020018
1
2 Sunday 2018-12-09
813028
1
3 Sunday 2018-12-02
316882
1
4 Sunday 2018-11-25
935320
1
5 Sunday 2018-11-18
304637
1
6 Sunday 2018-11-11
768736
1
7 Sunday 2018-11-04
127845
1
8 Sunday 2018-10-28
619082
1
9 Sunday 2018-10-21
538659
1
10 Sunday 2018-10-14
517080
1
11 Sunday 2018-10-07
508221
1
12 Sunday 2018-09-30
254713
1
13 Sunday 2018-09-23
698120
1
14 Sunday 2018-09-16
706471
1
15 Sunday 2018-09-09
271698
1
16 Sunday 2018-09-02
622045
1
17 Sunday 2018-08-26
043429
1
18 Sunday 2018-08-19
237168
1
19 Sunday 2018-08-12
949105
1
20 Sunday 2018-08-05
463480
1

Today Dec 18, 2018 20:43:16  
Thailand
English