อย่างเป็นทางการของการจับสลากชิงโชคข้าวสาร




เรายินดีต้อนรับคุณอย่างเป็นทางการในประเทศไทยโชคดีของเรา คุณเป็นผู้โชคดีในวันนี้
平日 日付 結果
1 Saturday 2022-05-21
068126
1
2 Saturday 2022-05-14
094603
1
3 Saturday 2022-05-07
786644
1
4 Saturday 2022-04-30
130639
1
5 Saturday 2022-04-23
157488
1
6 Saturday 2022-04-16
895029
1
7 Saturday 2022-04-09
714585
1
8 Saturday 2022-04-02
117916
1
9 Saturday 2022-03-26
758796
1
10 Saturday 2022-03-19
249701
1
11 Saturday 2022-03-12
140638
1
12 Saturday 2022-03-05
161297
1
13 Saturday 2022-02-26
362758
1
14 Saturday 2022-02-19
000854
1
15 Saturday 2022-02-12
768320
1
16 Saturday 2022-02-05
251170
1
17 Saturday 2022-01-29
028191
1
18 Saturday 2022-01-22
572375
1
19 Saturday 2022-01-15
804716
1
20 Saturday 2022-01-08
001483
1

Today May 21, 2022 11:59:57  
Thailand
English