อย่างเป็นทางการของการจับสลากชิงโชคข้าวสาร




เรายินดีต้อนรับคุณอย่างเป็นทางการในประเทศไทยโชคดีของเรา คุณเป็นผู้โชคดีในวันนี้
平日 日付 結果
1 Saturday 2019-08-24
124127
1
2 Saturday 2019-08-17
924812
1
3 Saturday 2019-08-10
465069
1
4 Saturday 2019-08-03
880699
1
5 Saturday 2019-07-27
779058
1
6 Saturday 2019-07-20
419812
1
7 Saturday 2019-07-13
014230
1
8 Saturday 2019-07-06
814022
1
9 Saturday 2019-06-29
840338
1
10 Saturday 2019-06-22
667902
1
11 Saturday 2019-06-15
817831
1
12 Saturday 2019-06-08
184603
1
13 Saturday 2019-06-01
138153
1
14 Saturday 2019-05-25
262781
1
15 Saturday 2019-05-18
436887
1
16 Saturday 2019-05-11
150182
1
17 Saturday 2019-05-04
091579
1
18 Saturday 2019-04-27
213504
1
19 Saturday 2019-04-20
619356
1
20 Saturday 2019-04-13
652161
1

Today Aug 25, 2019 09:21:32  
Thailand
English