อย่างเป็นทางการของการจับสลากชิงโชคข้าวสาร




เรายินดีต้อนรับคุณอย่างเป็นทางการในประเทศไทยโชคดีของเรา คุณเป็นผู้โชคดีในวันนี้
平日 日付 結果
1 Saturday 2020-05-23
889582
1
2 Saturday 2020-05-16
817912
1
3 Saturday 2020-05-09
735529
1
4 Saturday 2020-05-02
010268
1
5 Saturday 2020-04-25
041906
1
6 Saturday 2020-04-18
506424
1
7 Saturday 2020-04-11
967475
1
8 Saturday 2020-04-04
083252
1
9 Saturday 2020-03-28
240586
1
10 Saturday 2020-03-21
855709
1
11 Saturday 2020-03-14
019607
1
12 Saturday 2020-03-07
444382
1
13 Saturday 2020-02-29
382049
1
14 Saturday 2020-02-22
683102
1
15 Saturday 2020-02-15
607569
1
16 Saturday 2020-02-08
721130
1
17 Saturday 2020-02-01
841862
1
18 Saturday 2020-01-25
760732
1
19 Saturday 2020-01-18
803150
1
20 Saturday 2020-01-11
246721
1

Today May 25, 2020 10:30:42  
Thailand
English