อย่างเป็นทางการของการจับสลากชิงโชคข้าวสาร




เรายินดีต้อนรับคุณอย่างเป็นทางการในประเทศไทยโชคดีของเรา คุณเป็นผู้โชคดีในวันนี้
平日 日付 結果
1 Saturday 2021-06-19
895912
1
2 Saturday 2021-06-12
549622
1
3 Saturday 2021-06-05
281603
1
4 Saturday 2021-05-29
958153
1
5 Saturday 2021-05-22
949455
1
6 Saturday 2021-05-15
572816
1
7 Saturday 2021-05-08
741785
1
8 Saturday 2021-05-01
069881
1
9 Saturday 2021-04-24
608573
1
10 Saturday 2021-04-17
804085
1
11 Saturday 2021-04-10
206408
1
12 Saturday 2021-04-03
127204
1
13 Saturday 2021-03-27
595877
1
14 Saturday 2021-03-20
192641
1
15 Saturday 2021-03-13
682488
1
16 Saturday 2021-03-06
169405
1
17 Saturday 2021-02-27
205214
1
18 Saturday 2021-02-20
049702
1
19 Saturday 2021-02-13
623123
1
20 Saturday 2021-02-06
883511
1

Today Jun 25, 2021 09:40:51  
Thailand
English