อย่างเป็นทางการของการจับสลากชิงโชคข้าวสาร




เรายินดีต้อนรับคุณอย่างเป็นทางการในประเทศไทยโชคดีของเรา คุณเป็นผู้โชคดีในวันนี้
平日 日付 結果
1 Saturday 2020-08-08
627420
1
2 Saturday 2020-08-01
471860
1
3 Saturday 2020-07-25
532016
1
4 Saturday 2020-07-18
207666
1
5 Saturday 2020-07-11
612194
1
6 Saturday 2020-07-04
596773
1
7 Saturday 2020-06-27
028449
1
8 Saturday 2020-06-20
331570
1
9 Saturday 2020-06-13
269037
1
10 Saturday 2020-06-06
103659
1
11 Saturday 2020-05-30
690127
1
12 Saturday 2020-05-23
889582
1
13 Saturday 2020-05-16
817912
1
14 Saturday 2020-05-09
735529
1
15 Saturday 2020-05-02
010268
1
16 Saturday 2020-04-25
041906
1
17 Saturday 2020-04-18
506424
1
18 Saturday 2020-04-11
967475
1
19 Saturday 2020-04-04
083252
1
20 Saturday 2020-03-28
240586
1

Today Aug 09, 2020 23:25:57  
Thailand
English