อย่างเป็นทางการของการจับสลากชิงโชคข้าวสาร




เรายินดีต้อนรับคุณอย่างเป็นทางการในประเทศไทยโชคดีของเรา คุณเป็นผู้โชคดีในวันนี้
平日 日付 結果
1 Saturday 2021-09-25
741806
1
2 Saturday 2021-09-18
106418
1
3 Saturday 2021-09-11
998511
1
4 Saturday 2021-09-04
460265
1
5 Saturday 2021-08-28
119371
1
6 Saturday 2021-08-21
030514
1
7 Saturday 2021-08-14
467892
1
8 Saturday 2021-08-07
272235
1
9 Saturday 2021-07-31
953720
1
10 Saturday 2021-07-24
125980
1
11 Saturday 2021-07-17
123699
1
12 Saturday 2021-07-10
611313
1
13 Saturday 2021-07-03
219692
1
14 Saturday 2021-06-26
166302
1
15 Saturday 2021-06-19
895912
1
16 Saturday 2021-06-12
549622
1
17 Saturday 2021-06-05
281603
1
18 Saturday 2021-05-29
958153
1
19 Saturday 2021-05-22
949455
1
20 Saturday 2021-05-15
572816
1

Today Sep 26, 2021 03:29:22  
Thailand
English