อย่างเป็นทางการของการจับสลากชิงโชคข้าวสาร




เรายินดีต้อนรับคุณอย่างเป็นทางการในประเทศไทยโชคดีของเรา คุณเป็นผู้โชคดีในวันนี้
平日 日付 結果
1 Saturday 2019-02-16
612098
1
2 Saturday 2019-02-09
644831
1
3 Saturday 2019-02-02
933230
1
4 Saturday 2019-01-26
767257
1
5 Saturday 2019-01-19
546405
1
6 Saturday 2019-01-12
106909
1
7 Saturday 2019-01-05
974316
1
8 Saturday 2018-12-29
382421
1
9 Saturday 2018-12-22
483976
1
10 Saturday 2018-12-15
266490
1
11 Saturday 2018-12-08
787064
1
12 Saturday 2018-12-01
353474
1
13 Saturday 2018-11-24
963071
1
14 Saturday 2018-11-17
572038
1
15 Saturday 2018-11-10
472920
1
16 Saturday 2018-11-03
835117
1
17 Saturday 2018-10-27
203491
1
18 Saturday 2018-10-20
835781
1
19 Saturday 2018-10-13
704182
1
20 Saturday 2018-10-06
451076
1

Today Feb 22, 2019 06:45:54  
Thailand
English