อย่างเป็นทางการของการจับสลากชิงโชคข้าวสาร




เรายินดีต้อนรับคุณอย่างเป็นทางการในประเทศไทยโชคดีของเรา คุณเป็นผู้โชคดีในวันนี้
平日 日付 結果
1 Saturday 2019-11-16
360819
1
2 Saturday 2019-11-09
304673
1
3 Saturday 2019-11-02
570547
1
4 Saturday 2019-10-26
726113
1
5 Saturday 2019-10-19
303733
1
6 Saturday 2019-10-12
463094
1
7 Saturday 2019-10-05
920359
1
8 Saturday 2019-09-28
576112
1
9 Saturday 2019-09-21
833768
1
10 Saturday 2019-09-14
105078
1
11 Saturday 2019-09-07
680159
1
12 Saturday 2019-08-31
614018
1
13 Saturday 2019-08-24
124127
1
14 Saturday 2019-08-17
924812
1
15 Saturday 2019-08-10
465069
1
16 Saturday 2019-08-03
880699
1
17 Saturday 2019-07-27
779058
1
18 Saturday 2019-07-20
419812
1
19 Saturday 2019-07-13
014230
1
20 Saturday 2019-07-06
814022
1

Today Nov 18, 2019 15:12:32  
Thailand
English