อย่างเป็นทางการของการจับสลากชิงโชคข้าวสาร




เรายินดีต้อนรับคุณอย่างเป็นทางการในประเทศไทยโชคดีของเรา คุณเป็นผู้โชคดีในวันนี้
平日 日付 結果
1 Saturday 2021-03-06
169405
1
2 Saturday 2021-02-27
205214
1
3 Saturday 2021-02-20
049702
1
4 Saturday 2021-02-13
623123
1
5 Saturday 2021-02-06
883511
1
6 Saturday 2021-01-30
301929
1
7 Saturday 2021-01-23
062407
1
8 Saturday 2021-01-16
021419
1
9 Saturday 2021-01-09
524399
1
10 Saturday 2021-01-02
935317
1
11 Saturday 2020-12-26
862901
1
12 Saturday 2020-12-19
534502
1
13 Saturday 2020-12-12
037500
1
14 Saturday 2020-12-05
567381
1
15 Saturday 2020-11-28
985798
1
16 Saturday 2020-11-21
071656
1
17 Saturday 2020-11-14
626542
1
18 Saturday 2020-11-07
041585
1
19 Saturday 2020-10-31
507286
1
20 Saturday 2020-10-24
415613
1

Today Mar 08, 2021 00:03:42  
Thailand
English