อย่างเป็นทางการของการจับสลากชิงโชคข้าวสาร




เรายินดีต้อนรับคุณอย่างเป็นทางการในประเทศไทยโชคดีของเรา คุณเป็นผู้โชคดีในวันนี้
平日 日付 結果
1 Saturday 2018-05-19
074836
1
2 Saturday 2018-05-12
910783
1
3 Saturday 2018-05-05
186193
1
4 Saturday 2018-04-28
670439
1
5 Saturday 2018-04-21
516573
1
6 Saturday 2018-04-14
064038
1
7 Saturday 2018-04-07
589226
1
8 Saturday 2018-03-31
820494
1
9 Saturday 2018-03-24
503267
1
10 Saturday 2018-03-17
867149
1
11 Saturday 2018-03-10
702934
1
12 Saturday 2018-03-03
328607
1
13 Saturday 2018-02-24
718325
1
14 Saturday 2018-02-17
316052
1
15 Saturday 2018-02-10
354637
1
16 Saturday 2018-02-03
961778
1
17 Saturday 2018-01-27
534802
1
18 Saturday 2018-01-20
914760
1
19 Saturday 2018-01-13
243587
1
20 Saturday 2018-01-06
340517
1

Today May 24, 2018 05:21:35  
Thailand
English