อย่างเป็นทางการของการจับสลากชิงโชคข้าวสาร




เรายินดีต้อนรับคุณอย่างเป็นทางการในประเทศไทยโชคดีของเรา คุณเป็นผู้โชคดีในวันนี้
平日 日付 結果
1 Saturday 2021-04-17
804085
1
2 Saturday 2021-04-10
206408
1
3 Saturday 2021-04-03
127204
1
4 Saturday 2021-03-27
595877
1
5 Saturday 2021-03-20
192641
1
6 Saturday 2021-03-13
682488
1
7 Saturday 2021-03-06
169405
1
8 Saturday 2021-02-27
205214
1
9 Saturday 2021-02-20
049702
1
10 Saturday 2021-02-13
623123
1
11 Saturday 2021-02-06
883511
1
12 Saturday 2021-01-30
301929
1
13 Saturday 2021-01-23
062407
1
14 Saturday 2021-01-16
021419
1
15 Saturday 2021-01-09
524399
1
16 Saturday 2021-01-02
935317
1
17 Saturday 2020-12-26
862901
1
18 Saturday 2020-12-19
534502
1
19 Saturday 2020-12-12
037500
1
20 Saturday 2020-12-05
567381
1

Today Apr 18, 2021 17:37:26  
Thailand
English