อย่างเป็นทางการของการจับสลากชิงโชคข้าวสาร




เรายินดีต้อนรับคุณอย่างเป็นทางการในประเทศไทยโชคดีของเรา คุณเป็นผู้โชคดีในวันนี้
平日 日付 結果
1 Monday 2018-10-15
826950
1
2 Monday 2018-10-08
439457
1
3 Monday 2018-10-01
805261
1
4 Monday 2018-09-24
497325
1
5 Monday 2018-09-17
658762
1
6 Monday 2018-09-10
830114
1
7 Monday 2018-09-03
508249
1
8 Monday 2018-08-27
846705
1
9 Monday 2018-08-20
451325
1
10 Monday 2018-08-13
498533
1
11 Monday 2018-08-06
569244
1
12 Monday 2018-07-30
748563
1
13 Monday 2018-07-23
061923
1
14 Monday 2018-07-16
923850
1
15 Monday 2018-07-09
392651
1
16 Monday 2018-07-02
705649
1
17 Monday 2018-06-25
539041
1
18 Monday 2018-06-18
424701
1
19 Monday 2018-06-11
124936
1
20 Monday 2018-06-04
595212
1

Today Oct 16, 2018 19:55:01  
Thailand
English