อย่างเป็นทางการของการจับสลากชิงโชคข้าวสาร




เรายินดีต้อนรับคุณอย่างเป็นทางการในประเทศไทยโชคดีของเรา คุณเป็นผู้โชคดีในวันนี้
平日 日付 結果
1 Monday 2021-07-26
257340
1
2 Monday 2021-07-19
981732
1
3 Monday 2021-07-12
108176
1
4 Monday 2021-07-05
053528
1
5 Monday 2021-06-28
421384
1
6 Monday 2021-06-21
757142
1
7 Monday 2021-06-14
839628
1
8 Monday 2021-06-07
045714
1
9 Monday 2021-05-31
632118
1
10 Monday 2021-05-24
531236
1
11 Monday 2021-05-17
889454
1
12 Monday 2021-05-10
624320
1
13 Monday 2021-05-03
031709
1
14 Monday 2021-04-26
796384
1
15 Monday 2021-04-19
966832
1
16 Monday 2021-04-12
484589
1
17 Monday 2021-04-05
389369
1
18 Monday 2021-03-29
969083
1
19 Monday 2021-03-22
591675
1
20 Monday 2021-03-15
162564
1

Today Jul 27, 2021 13:10:31  
Thailand
English