อย่างเป็นทางการของการจับสลากชิงโชคข้าวสาร




เรายินดีต้อนรับคุณอย่างเป็นทางการในประเทศไทยโชคดีของเรา คุณเป็นผู้โชคดีในวันนี้
平日 日付 結果
1 Monday 2021-04-12
484589
1
2 Monday 2021-04-05
389369
1
3 Monday 2021-03-29
969083
1
4 Monday 2021-03-22
591675
1
5 Monday 2021-03-15
162564
1
6 Monday 2021-03-08
287189
1
7 Monday 2021-03-01
123566
1
8 Monday 2021-02-22
977993
1
9 Monday 2021-02-15
447059
1
10 Monday 2021-02-08
054197
1
11 Monday 2021-02-01
775892
1
12 Monday 2021-01-25
511826
1
13 Monday 2021-01-18
861300
1
14 Monday 2021-01-11
081131
1
15 Monday 2021-01-04
553665
1
16 Monday 2020-12-28
630813
1
17 Monday 2020-12-21
068499
1
18 Monday 2020-12-14
724236
1
19 Monday 2020-12-07
105677
1
20 Monday 2020-11-30
134660
1

Today Apr 18, 2021 19:20:56  
Thailand
English