อย่างเป็นทางการของการจับสลากชิงโชคข้าวสาร




เรายินดีต้อนรับคุณอย่างเป็นทางการในประเทศไทยโชคดีของเรา คุณเป็นผู้โชคดีในวันนี้
平日 日付 結果
1 Monday 2020-01-20
319542
1
2 Monday 2020-01-13
951394
1
3 Monday 2020-01-06
285238
1
4 Monday 2019-12-30
087125
1
5 Monday 2019-12-23
679738
1
6 Monday 2019-12-16
404633
1
7 Monday 2019-12-09
689258
1
8 Monday 2019-12-02
446255
1
9 Monday 2019-11-25
786421
1
10 Monday 2019-11-18
247149
1
11 Monday 2019-11-11
071245
1
12 Monday 2019-11-04
004736
1
13 Monday 2019-10-28
282078
1
14 Monday 2019-10-21
730823
1
15 Monday 2019-10-14
753792
1
16 Monday 2019-10-07
259405
1
17 Monday 2019-09-30
744964
1
18 Monday 2019-09-23
669310
1
19 Monday 2019-09-16
637193
1
20 Monday 2019-09-09
025739
1

Today Jan 20, 2020 22:27:52  
Thailand
English