อย่างเป็นทางการของการจับสลากชิงโชคข้าวสาร




เรายินดีต้อนรับคุณอย่างเป็นทางการในประเทศไทยโชคดีของเรา คุณเป็นผู้โชคดีในวันนี้
平日 日付 結果
1 Monday 2020-08-03
614882
1
2 Monday 2020-07-27
431175
1
3 Monday 2020-07-20
251428
1
4 Monday 2020-07-13
065570
1
5 Monday 2020-07-06
894156
1
6 Monday 2020-06-29
066011
1
7 Monday 2020-06-22
447942
1
8 Monday 2020-06-15
153346
1
9 Monday 2020-06-08
900476
1
10 Monday 2020-06-01
922849
1
11 Monday 2020-05-25
254042
1
12 Monday 2020-05-18
095840
1
13 Monday 2020-05-11
014306
1
14 Monday 2020-05-04
191952
1
15 Monday 2020-04-27
292113
1
16 Monday 2020-04-20
671733
1
17 Monday 2020-04-13
037345
1
18 Monday 2020-04-06
946104
1
19 Monday 2020-03-30
927116
1

Today Aug 10, 2020 00:41:41  
Thailand
English