อย่างเป็นทางการของการจับสลากชิงโชคข้าวสาร




เรายินดีต้อนรับคุณอย่างเป็นทางการในประเทศไทยโชคดีของเรา คุณเป็นผู้โชคดีในวันนี้
平日 日付 結果
1 Monday 2022-05-16
814736
1
2 Monday 2022-05-16
814736
1
3 Monday 2022-05-09
521595
1
4 Monday 2022-05-02
788451
1
5 Monday 2022-04-25
705764
1
6 Monday 2022-04-18
819829
1
7 Monday 2022-04-11
601508
1
8 Monday 2022-04-04
170193
1
9 Monday 2022-03-28
083561
1
10 Monday 2022-03-21
961953
1
11 Monday 2022-03-14
095374
1
12 Monday 2022-03-07
832954
1
13 Monday 2022-02-28
717304
1
14 Monday 2022-02-21
113408
1
15 Monday 2022-02-14
243118
1
16 Monday 2022-02-07
787084
1
17 Monday 2022-01-31
370285
1
18 Monday 2022-01-24
814380
1
19 Monday 2022-01-17
993675
1
20 Monday 2022-01-10
554657
1

Today May 21, 2022 13:45:05  
Thailand
English