อย่างเป็นทางการของการจับสลากชิงโชคข้าวสาร




เรายินดีต้อนรับคุณอย่างเป็นทางการในประเทศไทยโชคดีของเรา คุณเป็นผู้โชคดีในวันนี้
平日 日付 結果
1 Monday 2021-09-20
530329
1
2 Monday 2021-09-13
519847
1
3 Monday 2021-09-06
613246
1
4 Monday 2021-08-30
035607
1
5 Monday 2021-08-23
164253
1
6 Monday 2021-08-16
940321
1
7 Monday 2021-08-09
081070
1
8 Monday 2021-08-02
432548
1
9 Monday 2021-07-26
257340
1
10 Monday 2021-07-19
981732
1
11 Monday 2021-07-12
108176
1
12 Monday 2021-07-05
053528
1
13 Monday 2021-06-28
421384
1
14 Monday 2021-06-21
757142
1
15 Monday 2021-06-14
839628
1
16 Monday 2021-06-07
045714
1
17 Monday 2021-05-31
632118
1
18 Monday 2021-05-24
531236
1
19 Monday 2021-05-17
889454
1
20 Monday 2021-05-10
624320
1

Today Sep 26, 2021 05:11:29  
Thailand
English