อย่างเป็นทางการของการจับสลากชิงโชคข้าวสาร




เรายินดีต้อนรับคุณอย่างเป็นทางการในประเทศไทยโชคดีของเรา คุณเป็นผู้โชคดีในวันนี้
平日 日付 結果
1 Monday 2020-09-14
032594
1
2 Monday 2020-09-07
505931
1
3 Monday 2020-08-31
380106
1
4 Monday 2020-08-24
225621
1
5 Monday 2020-08-17
570459
1
6 Monday 2020-08-10
448910
1
7 Monday 2020-08-03
614882
1
8 Monday 2020-07-27
431175
1
9 Monday 2020-07-20
251428
1
10 Monday 2020-07-13
065570
1
11 Monday 2020-07-06
894156
1
12 Monday 2020-06-29
066011
1
13 Monday 2020-06-22
447942
1
14 Monday 2020-06-15
153346
1
15 Monday 2020-06-08
900476
1
16 Monday 2020-06-01
922849
1
17 Monday 2020-05-25
254042
1
18 Monday 2020-05-18
095840
1
19 Monday 2020-05-11
014306
1
20 Monday 2020-05-04
191952
1

Today Sep 18, 2020 14:57:44  
Thailand
English