อย่างเป็นทางการของการจับสลากชิงโชคข้าวสาร




เรายินดีต้อนรับคุณอย่างเป็นทางการในประเทศไทยโชคดีของเรา คุณเป็นผู้โชคดีในวันนี้
平日 日付 結果
1 Friday 2021-04-16
497801
1
2 Friday 2021-04-09
666893
1
3 Friday 2021-04-02
554368
1
4 Friday 2021-03-26
843214
1
5 Friday 2021-03-19
413797
1
6 Friday 2021-03-12
307003
1
7 Friday 2021-03-05
450665
1
8 Friday 2021-02-26
590373
1
9 Friday 2021-02-19
572312
1
10 Friday 2021-02-12
069295
1
11 Friday 2021-02-05
015369
1
12 Friday 2021-01-29
970760
1
13 Friday 2021-01-22
525379
1
14 Friday 2021-01-15
742713
1
15 Friday 2021-01-08
945724
1
16 Friday 2021-01-01
572376
1
17 Friday 2020-12-25
305197
1
18 Friday 2020-12-18
626350
1
19 Friday 2020-12-11
310816
1
20 Friday 2020-12-04
244131
1

Today Apr 18, 2021 19:20:17  
Thailand
English