อย่างเป็นทางการของการจับสลากชิงโชคข้าวสาร




เรายินดีต้อนรับคุณอย่างเป็นทางการในประเทศไทยโชคดีของเรา คุณเป็นผู้โชคดีในวันนี้
平日 日付 結果
1 Friday 2021-01-22
525379
1
2 Friday 2021-01-15
742713
1
3 Friday 2021-01-08
945724
1
4 Friday 2021-01-01
572376
1
5 Friday 2020-12-25
305197
1
6 Friday 2020-12-18
626350
1
7 Friday 2020-12-11
310816
1
8 Friday 2020-12-04
244131
1
9 Friday 2020-11-27
610836
1
10 Friday 2020-11-20
436891
1
11 Friday 2020-11-13
987190
1
12 Friday 2020-11-06
905376
1
13 Friday 2020-10-30
726175
1
14 Friday 2020-10-23
179962
1
15 Friday 2020-10-16
608740
1
16 Friday 2020-10-09
416500
1
17 Friday 2020-10-02
179147
1
18 Friday 2020-09-25
933174
1
19 Friday 2020-09-18
745083
1
20 Friday 2020-09-11
314066
1

Today Jan 24, 2021 13:22:29  
Thailand
English