อย่างเป็นทางการของการจับสลากชิงโชคข้าวสาร




เรายินดีต้อนรับคุณอย่างเป็นทางการในประเทศไทยโชคดีของเรา คุณเป็นผู้โชคดีในวันนี้
平日 日付 結果
1 Friday 2020-08-07
062866
1
2 Friday 2020-07-31
917948
1
3 Friday 2020-07-24
721232
1
4 Friday 2020-07-17
210296
1
5 Friday 2020-07-10
792105
1
6 Friday 2020-07-03
352092
1
7 Friday 2020-06-26
910366
1
8 Friday 2020-06-19
915804
1
9 Friday 2020-06-12
517394
1
10 Friday 2020-06-05
077764
1
11 Friday 2020-05-29
988461
1
12 Friday 2020-05-22
596014
1
13 Friday 2020-05-15
128723
1
14 Friday 2020-05-08
678352
1
15 Friday 2020-05-01
194695
1
16 Friday 2020-04-24
418726
1
17 Friday 2020-04-17
663998
1
18 Friday 2020-04-10
482939
1
19 Friday 2020-04-03
788163
1
20 Friday 2020-03-27
202540
1

Today Aug 10, 2020 00:41:05  
Thailand
English