อย่างเป็นทางการของการจับสลากชิงโชคข้าวสาร




เรายินดีต้อนรับคุณอย่างเป็นทางการในประเทศไทยโชคดีของเรา คุณเป็นผู้โชคดีในวันนี้
平日 日付 結果
1 Friday 2019-06-14
521196
1
2 Friday 2019-06-07
709094
1
3 Friday 2019-05-31
642588
1
4 Friday 2019-05-24
556984
1
5 Friday 2019-05-17
834225
1
6 Friday 2019-05-10
773026
1
7 Friday 2019-05-03
601804
1
8 Friday 2019-04-26
416160
1
9 Friday 2019-04-19
858405
1
10 Friday 2019-04-12
586283
1
11 Friday 2019-04-05
492160
1
12 Friday 2019-03-29
338290
1
13 Friday 2019-03-22
342911
1
14 Friday 2019-03-15
910733
1
15 Friday 2019-03-08
706402
1
16 Friday 2019-03-01
077879
1
17 Friday 2019-02-22
638174
1
18 Friday 2019-02-15
935791
1
19 Friday 2019-02-08
585162
1
20 Friday 2019-02-01
213857
1

Today Jun 17, 2019 16:36:46  
Thailand
English