อย่างเป็นทางการของการจับสลากชิงโชคข้าวสาร




เรายินดีต้อนรับคุณอย่างเป็นทางการในประเทศไทยโชคดีของเรา คุณเป็นผู้โชคดีในวันนี้
平日 日付 結果
1 Friday 2019-11-15
232998
1
2 Friday 2019-11-08
757195
1
3 Friday 2019-11-01
573692
1
4 Friday 2019-10-25
145927
1
5 Friday 2019-10-18
006541
1
6 Friday 2019-10-11
604695
1
7 Friday 2019-10-04
027034
1
8 Friday 2019-09-27
674930
1
9 Friday 2019-09-20
041954
1
10 Friday 2019-09-13
536479
1
11 Friday 2019-09-06
477683
1
12 Friday 2019-08-30
727904
1
13 Friday 2019-08-23
317683
1
14 Friday 2019-08-16
068387
1
15 Friday 2019-08-09
463974
1
16 Friday 2019-08-02
148172
1
17 Friday 2019-07-26
215362
1
18 Friday 2019-07-19
071650
1
19 Friday 2019-07-12
240781
1
20 Friday 2019-07-05
911593
1

Today Nov 18, 2019 16:34:59  
Thailand
English