อย่างเป็นทางการของการจับสลากชิงโชคข้าวสาร




เรายินดีต้อนรับคุณอย่างเป็นทางการในประเทศไทยโชคดีของเรา คุณเป็นผู้โชคดีในวันนี้
平日 日付 結果
1 Friday 2018-12-14
414258
1
2 Friday 2018-12-07
334519
1
3 Friday 2018-11-30
460551
1
4 Friday 2018-11-23
072549
1
5 Friday 2018-11-16
910016
1
6 Friday 2018-11-09
015207
1
7 Friday 2018-11-02
709860
1
8 Friday 2018-10-26
572156
1
9 Friday 2018-10-19
834967
1
10 Friday 2018-10-12
243031
1
11 Friday 2018-10-05
067835
1
12 Friday 2018-09-28
970859
1
13 Friday 2018-09-21
092771
1
14 Friday 2018-09-14
436298
1
15 Friday 2018-09-07
283660
1
16 Friday 2018-08-31
249181
1
17 Friday 2018-08-24
107597
1
18 Friday 2018-08-17
295783
1
19 Friday 2018-08-10
826929
1
20 Friday 2018-08-03
460491
1

Today Dec 18, 2018 20:43:22  
Thailand
English