อย่างเป็นทางการของการจับสลากชิงโชคข้าวสาร




เรายินดีต้อนรับคุณอย่างเป็นทางการในประเทศไทยโชคดีของเรา คุณเป็นผู้โชคดีในวันนี้
平日 日付 結果
1 Friday 2019-02-15
935791
1
2 Friday 2019-02-08
585162
1
3 Friday 2019-02-01
213857
1
4 Friday 2019-01-25
458182
1
5 Friday 2019-01-18
677592
1
6 Friday 2019-01-11
057045
1
7 Friday 2019-01-04
345788
1
8 Friday 2018-12-28
721934
1
9 Friday 2018-12-21
084958
1
10 Friday 2018-12-14
414258
1
11 Friday 2018-12-07
334519
1
12 Friday 2018-11-30
460551
1
13 Friday 2018-11-23
072549
1
14 Friday 2018-11-16
910016
1
15 Friday 2018-11-09
015207
1
16 Friday 2018-11-02
709860
1
17 Friday 2018-10-26
572156
1
18 Friday 2018-10-19
834967
1
19 Friday 2018-10-12
243031
1

Today Feb 22, 2019 07:38:48  
Thailand
English