อย่างเป็นทางการของการจับสลากชิงโชคข้าวสาร




เรายินดีต้อนรับคุณอย่างเป็นทางการในประเทศไทยโชคดีของเรา คุณเป็นผู้โชคดีในวันนี้
平日 日付 結果
1 Friday 2020-10-16
608740
1
2 Friday 2020-10-09
416500
1
3 Friday 2020-10-02
179147
1
4 Friday 2020-09-25
933174
1
5 Friday 2020-09-18
745083
1
6 Friday 2020-09-11
314066
1
7 Friday 2020-09-04
026507
1
8 Friday 2020-08-28
806470
1
9 Friday 2020-08-21
474075
1
10 Friday 2020-08-14
086224
1
11 Friday 2020-08-07
062866
1
12 Friday 2020-07-31
917948
1
13 Friday 2020-07-24
721232
1
14 Friday 2020-07-17
210296
1
15 Friday 2020-07-10
792105
1
16 Friday 2020-07-03
352092
1
17 Friday 2020-06-26
910366
1
18 Friday 2020-06-19
915804
1
19 Friday 2020-06-12
517394
1
20 Friday 2020-06-05
077764
1

Today Oct 21, 2020 03:39:07  
Thailand
English