อย่างเป็นทางการของการจับสลากชิงโชคข้าวสาร




เรายินดีต้อนรับคุณอย่างเป็นทางการในประเทศไทยโชคดีของเรา คุณเป็นผู้โชคดีในวันนี้
平日 日付 結果
1 Friday 2021-07-23
826187
1
2 Friday 2021-07-16
893714
1
3 Friday 2021-07-09
923982
1
4 Friday 2021-07-02
657655
1
5 Friday 2021-06-25
394296
1
6 Friday 2021-06-18
194739
1
7 Friday 2021-06-11
250467
1
8 Friday 2021-06-04
512651
1
9 Friday 2021-05-28
751578
1
10 Friday 2021-05-21
145042
1
11 Friday 2021-05-14
716393
1
12 Friday 2021-05-07
440546
1
13 Friday 2021-04-30
339023
1
14 Friday 2021-04-23
547486
1
15 Friday 2021-04-16
497801
1
16 Friday 2021-04-09
666893
1
17 Friday 2021-04-02
554368
1
18 Friday 2021-03-26
843214
1
19 Friday 2021-03-19
413797
1
20 Friday 2021-03-12
307003
1

Today Jul 27, 2021 13:09:44  
Thailand
English