อย่างเป็นทางการของการจับสลากชิงโชคข้าวสาร




เรายินดีต้อนรับคุณอย่างเป็นทางการในประเทศไทยโชคดีของเรา คุณเป็นผู้โชคดีในวันนี้
平日 日付 結果
1 Friday 2020-05-22
596014
1
2 Friday 2020-05-15
128723
1
3 Friday 2020-05-08
678352
1
4 Friday 2020-05-01
194695
1
5 Friday 2020-04-24
418726
1
6 Friday 2020-04-17
663998
1
7 Friday 2020-04-10
482939
1
8 Friday 2020-04-03
788163
1
9 Friday 2020-03-27
202540
1
10 Friday 2020-03-20
788137
1
11 Friday 2020-03-13
331676
1
12 Friday 2020-03-06
782559
1
13 Friday 2020-02-28
688160
1
14 Friday 2020-02-21
511074
1
15 Friday 2020-02-14
260443
1
16 Friday 2020-02-07
947252
1
17 Friday 2020-01-31
295419
1
18 Friday 2020-01-24
364022
1
19 Friday 2020-01-17
379232
1
20 Friday 2020-01-10
895209
1

Today May 25, 2020 12:20:18  
Thailand
English