อย่างเป็นทางการของการจับสลากชิงโชคข้าวสาร




เรายินดีต้อนรับคุณอย่างเป็นทางการในประเทศไทยโชคดีของเรา คุณเป็นผู้โชคดีในวันนี้
平日 日付 結果
1 Friday 2019-08-23
317683
1
2 Friday 2019-08-16
068387
1
3 Friday 2019-08-09
463974
1
4 Friday 2019-08-02
148172
1
5 Friday 2019-07-26
215362
1
6 Friday 2019-07-19
071650
1
7 Friday 2019-07-12
240781
1
8 Friday 2019-07-05
911593
1
9 Friday 2019-06-28
926577
1
10 Friday 2019-06-21
181574
1
11 Friday 2019-06-14
521196
1
12 Friday 2019-06-07
709094
1
13 Friday 2019-05-31
642588
1
14 Friday 2019-05-24
556984
1
15 Friday 2019-05-17
834225
1
16 Friday 2019-05-10
773026
1
17 Friday 2019-05-03
601804
1
18 Friday 2019-04-26
416160
1
19 Friday 2019-04-19
858405
1
20 Friday 2019-04-12
586283
1

Today Aug 25, 2019 10:37:48  
Thailand
English