อย่างเป็นทางการของการจับสลากชิงโชคข้าวสาร




เรายินดีต้อนรับคุณอย่างเป็นทางการในประเทศไทยโชคดีของเรา คุณเป็นผู้โชคดีในวันนี้
平日 日付 結果
1 Friday 2018-10-12
243031
1
2 Friday 2018-10-05
067835
1
3 Friday 2018-09-28
970859
1
4 Friday 2018-09-21
092771
1
5 Friday 2018-09-14
436298
1
6 Friday 2018-09-07
283660
1
7 Friday 2018-08-31
249181
1
8 Friday 2018-08-24
107597
1
9 Friday 2018-08-17
295783
1
10 Friday 2018-08-10
826929
1
11 Friday 2018-08-03
460491
1
12 Friday 2018-07-27
016590
1
13 Friday 2018-07-20
814239
1
14 Friday 2018-07-13
119037
1
15 Friday 2018-07-06
743722
1
16 Friday 2018-06-29
266221
1
17 Friday 2018-06-22
538522
1
18 Friday 2018-06-15
772514
1
19 Friday 2018-06-08
321359
1
20 Friday 2018-06-01
408854
1

Today Oct 16, 2018 19:54:06  
Thailand
English