อย่างเป็นทางการของการจับสลากชิงโชคข้าวสาร




เรายินดีต้อนรับคุณอย่างเป็นทางการในประเทศไทยโชคดีของเรา คุณเป็นผู้โชคดีในวันนี้
平日 日付 結果
1 Sunday 2021-05-16
631249
1
2 Saturday 2021-05-15
572816
1
3 Friday 2021-05-14
716393
1
4 Thursday 2021-05-13
306594
1
5 Wednesday 2021-05-12
532566
1
6 Tuesday 2021-05-11
936174
1
7 Monday 2021-05-10
624320
1
8 Sunday 2021-05-09
474612
1
9 Saturday 2021-05-08
741785
1
10 Friday 2021-05-07
440546
1

Today May 16, 2021 23:07:15  
Thailand
English