อย่างเป็นทางการของการจับสลากชิงโชคข้าวสาร




เรายินดีต้อนรับคุณอย่างเป็นทางการในประเทศไทยโชคดีของเรา คุณเป็นผู้โชคดีในวันนี้
平日 日付 結果
1 Monday 2019-06-17
207487
1
2 Sunday 2019-06-16
146017
1
3 Saturday 2019-06-15
817831
1
4 Friday 2019-06-14
521196
1
5 Thursday 2019-06-13
110812
1
6 Wednesday 2019-06-12
898456
1
7 Tuesday 2019-06-11
262527
1
8 Monday 2019-06-10
260731
1
9 Sunday 2019-06-09
138561
1
10 Saturday 2019-06-08
184603
1

Today Jun 17, 2019 16:49:41  
Thailand
English