อย่างเป็นทางการของการจับสลากชิงโชคข้าวสาร




เรายินดีต้อนรับคุณอย่างเป็นทางการในประเทศไทยโชคดีของเรา คุณเป็นผู้โชคดีในวันนี้
平日 日付 結果
1 Thursday 2020-07-02
723183
1
2 Wednesday 2020-07-01
027062
1
3 Tuesday 2020-06-30
734026
1
4 Monday 2020-06-29
066011
1
5 Sunday 2020-06-28
241437
1
6 Saturday 2020-06-27
028449
1
7 Friday 2020-06-26
910366
1
8 Thursday 2020-06-25
293219
1
9 Wednesday 2020-06-24
049184
1
10 Tuesday 2020-06-23
438623
1

Today Jul 02, 2020 14:01:06  
Thailand
English