อย่างเป็นทางการของการจับสลากชิงโชคข้าวสาร




เรายินดีต้อนรับคุณอย่างเป็นทางการในประเทศไทยโชคดีของเรา คุณเป็นผู้โชคดีในวันนี้
平日 日付 結果
1 Tuesday 2018-12-18
029224
1
2 Monday 2018-12-17
897806
1
3 Sunday 2018-12-16
020018
1
4 Saturday 2018-12-15
266490
1
5 Friday 2018-12-14
414258
1
6 Thursday 2018-12-13
496175
1
7 Wednesday 2018-12-12
998872
1
8 Tuesday 2018-12-11
964510
1
9 Monday 2018-12-10
865237
1
10 Sunday 2018-12-09
813028
1

Today Dec 18, 2018 20:57:00  
Thailand
English