อย่างเป็นทางการของการจับสลากชิงโชคข้าวสาร




เรายินดีต้อนรับคุณอย่างเป็นทางการในประเทศไทยโชคดีของเรา คุณเป็นผู้โชคดีในวันนี้
平日 日付 結果
1 Monday 2020-01-20
319542
1
2 Sunday 2020-01-19
557911
1
3 Saturday 2020-01-18
803150
1
4 Friday 2020-01-17
379232
1
5 Thursday 2020-01-16
611408
1
6 Wednesday 2020-01-15
352097
1
7 Tuesday 2020-01-14
753368
1
8 Monday 2020-01-13
951394
1
9 Sunday 2020-01-12
946184
1
10 Saturday 2020-01-11
246721
1

Today Jan 20, 2020 22:44:13  
Thailand
English